ตุลาคม 25, 2014, 10:28:43 AMสมาชิกล่าสุด: toontwslovea
หมีขาวรัสเซียเว็บบอร์ด » หมีขาวรัสเซีย » ท่องเที่ยวรัสเซีย » หัวข้อ: สอบถามสภาพอากาศที่รัสเซียหน่อยครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสภาพอากาศที่รัสเซียหน่อยครับ  (อ่าน 1486 ครั้ง)
top123
หมีขาวเตาะแตะ
*
คำขอบคุณ: 0

« เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:48:57 PM »

วันศุกร์นี้จะบินรัสเซียครับ เที่ยวที่ St.petersburg 4 วัน Moscow 2 วัน อยากทราบว่าสภาพอากาศเป็นไงบ้างครับจะได้เตรียมตัวถูกครับ

ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Tantan
แก็งค์หมีดำรัสเซีย
มัธยมหมีขาว
คำขอบคุณ: 68

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 02:52:55 PM »

ขอตอบส่วนมอสโกนะครับ
ตอนนี้อากาศเย็นแล้ว แดดออกแต่หนาวครับ
อยู่ประมาณ 10-15 องศา ลมพัดตลอด แนะนำให้เตรียมแจ๊กเก็ตหนาหน่อย
และผ้าพันคอมาด้วยครับ

เที่ยวให้สนุกนะครับ ยิ้ม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

К сожалению, в жизни не всегда всё получается так, как мы хотим *
top123
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 03:02:44 PM »

ขอบคุณมากครับ สอบถามอีกนิดครับ ไม่ทราบว่าช่วงนี้มีฝนบ้างมั้ยครับ
Tantan
มัธยมหมีขาว

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 03:30:35 PM »

มีบ้างบางวันครับ
(วันนี้ก็กำลังตั้งเค้าเลยเนี่ย  ลังเล)

К сожалению, в жизни не всегда всё получается так, как мы хотим *
top123
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 01:16:34 PM »

สอบถามเพิ่มเติมอีกขอ้นะครับเรื่องกระเป๋าเป้กล้องครับ มีสถานที่ไหนห้ามเอาเข้าบ้างมั้ยครับ แล้วการฝากกระเป๋าตามสถานที่ต่างๆปลอดภัยมั้ยครับ
Tantan
มัธยมหมีขาว

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 06:56:06 PM »

ถ้าเป็นกระเป๋ากล้อง เอาเข้าได้ครับ
แต่ถ้าเป็นกระเป๋าเป้ ในบริเวณเครมลินต้องฝากไว้ที่ห้องฝากของครับ
ลงบันไดทางขวาของตู้ซื้อตั๋ว ลงบันไดเสร็จ ก็เลี้ยวขวาหักมุม จะเจอหน้าต่างรับฝากของครับ
ราคาผมจำแน่นอนไม่ได้ แต่น่าจะใบละ 30-50 รูเบิลครับ
ความปลอดภัย ก็ระดับหนึ่งครับ เค้าจะวางไว้เป็นล๊อกๆ ให้เลย

หน้า: [1]
  พิมพ์