ตุลาคม 21, 2014, 07:29:58 AMสมาชิกล่าสุด: Ramirhoe
หมีขาวรัสเซียเว็บบอร์ด » หมีขาวรัสเซีย » ท่องเที่ยวรัสเซีย » หัวข้อ: หาไกด์พาเที่ยวรัสเซียค่ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาไกด์พาเที่ยวรัสเซียค่ะ  (อ่าน 1435 ครั้ง)
viwieko
หมีขาวเตาะแตะ
*
คำขอบคุณ: 0

« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 09:22:34 PM »

หาไกด์พาเที่ยวรัสเซียค่ะ จะไปเดือนเมษายน 55 ช่วงสงกรานต์ ไปประมาณ 6 คนค่ะ รบกวนติดต่อกลับด้วยนะคะ  viwieko@gmail.com

ขอบคุณค่ะ
ยิ้ม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
looky_ammy
หมีขาวเตาะแตะ
*
คำขอบคุณ: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 03:48:05 PM »

สวัสดีค่ะ สำหรับที่มอสโควนะคะ สามารถติดต่อน้องนุชได้ที่อีเมลล์ plavin55@ yahoo.com หรือ nuchchajangs@hotmail.co.th
หรือพี่โซดา sodanarak@yahoo.com ค่ะ ทั้งสองคนอยู่รัสเซียมากว่าห้าปีค่ะ คล่องและมีข้อมูลค่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์