ตุลาคม 31, 2014, 04:39:10 PMสมาชิกล่าสุด: Graydone
หมีขาวรัสเซียเว็บบอร์ด » หมีขาวรัสเซีย » ท่องเที่ยวรัสเซีย » หัวข้อ: เดือนสค. อากาศที่รัสเซียเป็นยังไงบ้างค่ะ ถ้าจะไปเที่ยว มีใครอาสานำเที่ยวไม๊ค่ะ
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนสค. อากาศที่รัสเซียเป็นยังไงบ้างค่ะ ถ้าจะไปเที่ยว มีใครอาสานำเที่ยวไม๊ค่ะ  (อ่าน 1854 ครั้ง)
kanommhot
หมีขาวเตาะแตะ
*
คำขอบคุณ: 0

« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:57:58 AM »

ยิ้ม สวัสดีค่ะ เดือนสค.ว่าง 15 วันนะค่ะ สนใจจะไปรัสเซีย อากาศเป็นอย่างไรบ้าง แล้วพอจะมีใครเป็นหัวหน้าทัวร์บ้างไม๊เอ่ย
สงสัยจะเอาตัวไม่รอดเรื่องภาษารัสเซียนะค่ะ และอีกหลายๆๆ เรื่องด้วย รบกวนหาผู้นำหน่อยค่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
looky_ammy
*
คำขอบคุณ: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:42:24 PM »

เดือนสิงหาอยู่ในฤดูร้อนค่ะ คิดว่าน่าจะร้อนกำลังดี ไม่เหนียวเหน่อะหน่ะค่ะ  ยิ้ม  อย่างแอมอยู่ที่เซนต์ฯ อากาศจะอยู่ที่ประมาณยี่สิบห้าองศาเซลเซียสค่ะ อาจมีฝนบ้าง แต่ไม่มากมาย ไม่ลำบากในการเที่ยวพักผ่อนค่ะ  และคิดว่าที่มอสโควน่าจะรู้สึกร้อนกว่าค่ะ สำหรับหานศ.พาเที่ยว สามารถติดต่อได้กับพี่จอยทางมอสโควค่ะ ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ  ยิ้มกว้างๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
venograd
หมีขาวรัสเซีย
มหา'ลัยหมีขาว
คำขอบคุณ: 36

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 12:05:04 AM »

พี่จอยวางมือมานานแล้วแอม  ไม่ได้ยุ่งด้วย  จัดหาให้เฉพาะคนที่ฝาก ๆ กันมาเท่านั้น  ปัญหามาก  ใครอยากจะไปทำมาหากินอะไรก็ไป  ขอแค่อย่าทำขายหน้าก็แล้วกัน   แอมยังไม่รู้เหรอว่าเด็กที่นี่กัดกันเรื่องงาน  ให้มันขายหน้าแค่นี้พอ  พี่ขอก็แล้วกัน

คุณที่เข้ามาถามหาคนพาเที่ยวทิ้งเมลไว้ได้เลยค่ะ  เดี๋ยวใครผ่านมาเห็นอาจติดต่อไป  ตอนนี้ดิฉันไม่ยุ่งด้วยแล้ว

ชาติหน้าเราจะได้รางวัลโนเบล...เพราะชาตินี้เราทำบุญด้วยวิชาความรู้
phingjang
*
คำขอบคุณ: 1

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2010, 08:43:10 PM »

สวัสดีค่ะ
ผิงเองค่ะ พี่จอยค่ะ พี่วางมือแล้วแต่ก็ยังเป็นห่วงน้องๆเสมอเลยนะค่ะ อย่างไงไม่ต้องห่วงน้องๆว่าจะไม่มีงานนะค่ะ พวกหนูจะช่วยเหลือตัวเองได้แน่นอนค่ะ
พวกหนูจะสานต่อคอนเน็คชั่นที่พี่วางไว้ให้ค่ะ และก็จะทำเป็นอย่างดี มีคุณภาพแน่นอนค่ะ ปัญหาทะเลาะกันก็จะน้อยลงค่ะ ผิงจะใช้ความรู้ด้านที่เรียนมาใช้จริง อิอิ
ขอบคุณพี่จอยนะค่ะ สำหรับทุกโอกาสและความช่วยเหลือที่ให้น้องๆเสมอมากค่ะ
พี่ๆที่สนใจมาเที่ยวรัสเซียสามารถติดต่อ
พี่โซดา sodanarak@yahoo.com +79261931674
นุช nuchchajang@hotmail.com +79264166947
ผิง phingjang@hotmail.com +79522353952
แอม looky_ammy@hotmail.com +79052756117
พี่ๆสามารถติดต่อพวกเราได้ตลอดค่ะ สามารถสอบถามรายละเอียดต่างๆ หากพวกเราไม่สามารถนำเที่ยวได้ ก็จะติดต่อหานักเรียนไทยคนอื่นๆที่สามารถนำเที่ยวได้ค่ะ
jasmine
หมีขาวรัสเซีย
อนุบาลหมีขาว
คำขอบคุณ: 4

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 03:15:32 AM »

ว่างค่ะ ปีนี้ไม่ได้กลับ้านแล้วก้อไม่ได้ออกนอกรัสเซีย ก็ว่าจะเดินเล่นแถวๆนี้ค่ะ

คุยได้ค่ะ jib_b@hotmail.com +79525435927 แต่อยู่วาโรเนชค่ะ ไกลหน่อย แต่ว่าจะเข้าเมืองหลวงปิดเทอมนี้อยู่ค่ะ

หมีดำลันล้า
หน้า: [1]
  พิมพ์